ZVBP-7916R25-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZVBP-7916R25-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZVBP-7916R25-S+
คำอธิบาย
CAVITY BPF, 7682.5-8150 MHZ, 50
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7.916GHz ศูนย์กลาง ความถี่ แบนด์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 467.5MHz แบนด์วิธ 0.9dB โมดูล SMA แบบอินไลน์
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
แบนด์พาส
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
0.9dB
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล SMA แบบอินไลน์
ความถี่
7.916GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
3.500" L x 0.791" W (88.90mm x 20.10mm)
แบนด์วิธ
467.5MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.982" (24.94mm)