ZX10-2-12-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZX10-2-12-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZX10-2-12-S+
คำอธิบาย
PWR SPLTR CMBD / SMA / ROHS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 2 MHz ~ 1.2 GHz การแยก (ต่ำสุด) 18dB, 3° ความไม่สมดุล (สูงสุด) โมดูล, ตัวเชื่อมต่อ SMA
หมวดหมู่
ความถี่
2 MHz ~ 1.2 GHz
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ข้อมูลจำเพาะ
การแยก (ต่ำสุด) 18dB, 3° ความไม่สมดุล (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด / มิติ
0.900" L x 0.740" W x 0.570" H (22.86mm x 18.80mm x 14.48mm)