ZX75-2R15-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZX75-2R15-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZX75-2R15-S+
คำอธิบาย
LUMPED LC DIPLEXER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf diplexor ไดเพล็กเซอร์ 0Hz ~ 20MHz / 950MHz ~ 2.15GHz โมดูล
หมวดหมู่
ย่านความถี่ (ต่ำ/สูง)
0Hz ~ 20MHz / 950MHz ~ 2.15GHz