0002061101-12-W2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0002061101-12-W2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0002061101-12-W2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2101 WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีขาว
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2101 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2101 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2101 BROWN
12" PRE-CRIMP A2101 GREEN
12" PRE-CRIMP A2101 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2101 WHITE
3" PRE-CRIMP A2101 WHITE
4" PRE-CRIMP A2101 WHITE
5" PRE-CRIMP A2101 WHITE
6" PRE-CRIMP A2101 WHITE