0002062101-11-B0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0002062101-11-B0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0002062101-11-B0
คำอธิบาย
11" PRE-CRIMP A2102 BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 20 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 11.0" (279.4mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีดำ
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
11.0" (279.4mm)
สีอื่น
11" PRE-CRIMP A2102 BLUE
ในสต็อก: 0
11" PRE-CRIMP A2102 BROWN
ในสต็อก: 0
11" PRE-CRIMP A2102 GREEN
11" PRE-CRIMP A2102 ORANGE
11" PRE-CRIMP A2102 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2102 BLACK
3" PRE-CRIMP A2102 BLACK
4" PRE-CRIMP A2102 BLACK
5" PRE-CRIMP A2102 BLACK
6" PRE-CRIMP A2102 BLACK