0008500113-05-R4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-05-R4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-05-R4
คำอธิบาย
5" PRE-CRIMP A2015 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 5.00" (127.00mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
5.00" (127.00mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 110
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
5" PRE-CRIMP A2015 BLACK
ในสต็อก: 136
5" PRE-CRIMP A2015 BLUE
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP A2015 BROWN
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP A2015 GREEN
5" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015 RED
ในสต็อก: 210
3" PRE-CRIMP A2015 RED
ในสต็อก: 588
4" PRE-CRIMP A2015 RED
6" PRE-CRIMP A2015 RED
ในสต็อก: 518
8" PRE-CRIMP A2015 RED