0008500113-10-R2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-10-R2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-10-R2-D
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP A2016 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
10.0" (254.0mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 62
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
10" PRE-CRIMP A2016 BLACK
ในสต็อก: 183
10" PRE-CRIMP A2016 BLUE
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2016 BROWN
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2016 GREEN
10" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016 RED
3" PRE-CRIMP A2016 RED
4" PRE-CRIMP A2016 RED
5" PRE-CRIMP A2016 RED
6" PRE-CRIMP A2016 RED