0008500113-12-R2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-12-R2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-12-R2-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
100.0µin (2.54µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
12.0" (304.8mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 63
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016 BLACK
ในสต็อก: 261
12" PRE-CRIMP A2016 BLUE
ในสต็อก: 60
12" PRE-CRIMP A2016 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016 RED
3" PRE-CRIMP A2016 RED
4" PRE-CRIMP A2016 RED
5" PRE-CRIMP A2016 RED
6" PRE-CRIMP A2016 RED