0008500113-12-W4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-12-W4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-12-W4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015 WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
สี
สีขาว
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 788
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015 BLACK
ในสต็อก: 295
12" PRE-CRIMP A2015 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015 GREEN
12" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015 WHITE
3" PRE-CRIMP A2015 WHITE
4" PRE-CRIMP A2015 WHITE
5" PRE-CRIMP A2015 WHITE
6" PRE-CRIMP A2015 WHITE