0039000038-10-R9-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-10-R9-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-10-R9-D
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP A2064 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของแถว
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนตัวนำ
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
10.0" (254.0mm)
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
10" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 490
10" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2064 BROWN
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2064 GREEN
10" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 RED
3" PRE-CRIMP A2064 RED
4" PRE-CRIMP A2064 RED
5" PRE-CRIMP A2064 RED
6" PRE-CRIMP A2064 RED