0039000038-12-L9-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-12-L9-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-12-L9-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีน้ำเงิน
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 750
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 1167
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
12" PRE-CRIMP A2064 RED
ในสต็อก: 495
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 BLUE
3" PRE-CRIMP A2064 BLUE
4" PRE-CRIMP A2064 BLUE
5" PRE-CRIMP A2064 BLUE
6" PRE-CRIMP A2064 BLUE