0039000038-12-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-12-R0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-12-R0
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2040 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 20 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 382
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2040 BLACK
ในสต็อก: 78
12" PRE-CRIMP A2040 BLUE
ในสต็อก: 321
12" PRE-CRIMP A2040 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040 GREEN
ในสต็อก: 404
12" PRE-CRIMP A2040 ORANGE
ในสต็อก: 260
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040 RED
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2040 RED
4" PRE-CRIMP A2040 RED
5" PRE-CRIMP A2040 RED
6" PRE-CRIMP A2040 RED