0039000038-12-R2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-12-R2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-12-R2-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 121
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016 BLACK
ในสต็อก: 27
12" PRE-CRIMP A2016 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 GREEN
ในสต็อก: 381
12" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016 RED
3" PRE-CRIMP A2016 RED
4" PRE-CRIMP A2016 RED
5" PRE-CRIMP A2016 RED
6" PRE-CRIMP A2016 RED