0039000038-12-R9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-12-R9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-12-R9
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 554
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 790
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 359
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
ในสต็อก: 10
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ในสต็อก: 0
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 RED
3" PRE-CRIMP A2064 RED
4" PRE-CRIMP A2064 RED
5" PRE-CRIMP A2064 RED
6" PRE-CRIMP A2064 RED