0039000038-12-S9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-12-S9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-12-S9
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 SLATE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเทาอมฟ้า 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีเทาอมฟ้า
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 750
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 359
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
ในสต็อก: 10
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ในสต็อก: 0
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 SLATE
3" PRE-CRIMP A2064 SLATE
4" PRE-CRIMP A2064 SLATE
5" PRE-CRIMP A2064 SLATE
6" PRE-CRIMP A2064 SLATE