0039000038-12-Y2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000038-12-Y2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000038-12-Y2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016 YELLOW
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีเหลือง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 BROWN
12" PRE-CRIMP A2016 GREEN
12" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016 YELLOW
3" PRE-CRIMP A2016 YELLOW
4" PRE-CRIMP A2016 YELLOW
5" PRE-CRIMP A2016 YELLOW
6" PRE-CRIMP A2016 YELLOW