0039000040-10-R9-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000040-10-R9-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000040-10-R9-D
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP A2064 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 18 AWG สายจัมเปอร์ ขากับขา ดีบุก 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ขากับขา
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
10.0" (254.0mm)
สีอื่น
10" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2064 BROWN
10" PRE-CRIMP A2064 GREEN
10" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 RED
3" PRE-CRIMP A2064 RED
4" PRE-CRIMP A2064 RED
5" PRE-CRIMP A2064 RED
6" PRE-CRIMP A2064 RED