0039000040-10-S9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0039000040-10-S9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0039000040-10-S9
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP A2064 SLATE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเทาอมฟ้า 18 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีเทาอมฟ้า
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
10.0" (254.0mm)
สีอื่น
10" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2064 BROWN
10" PRE-CRIMP A2064 GREEN
10" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 SLATE
3" PRE-CRIMP A2064 SLATE
4" PRE-CRIMP A2064 SLATE
5" PRE-CRIMP A2064 SLATE
6" PRE-CRIMP A2064 SLATE