0190730019-03-R9-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0190730019-03-R9-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0190730019-03-R9-D
คำอธิบาย
3" JUMPER 3075 RD001 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 18 AWG สายจัมเปอร์ ขั้วต่อวงแหวน (#10 stud) ไปยังขั้วต่อวงแหวน (#10 stud) ดีบุก 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของแถว
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนตัวนำ
1
ปลายหน้าสัมผัส
ขั้วต่อวงแหวน (#10 stud) ไปยังขั้วต่อวงแหวน (#10 stud)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
3.00" (76.20mm)