0190730019-18-R9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0190730019-18-R9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0190730019-18-R9
คำอธิบาย
18" JUMPER 3075 RD001 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 18 AWG สายจัมเปอร์ ขั้วต่อวงแหวน (#10 stud) ไปยังสายเคเบิล ดีบุก 18.0" (457.2mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของแถว
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนตัวนำ
1
ปลายหน้าสัมผัส
ขั้วต่อวงแหวน (#10 stud) ไปยังสายเคเบิล
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
18.0" (457.2mm)