0430300001-03-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-03-R0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-03-R0
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2040R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 20 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
40.0µin (1.02µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
3.00" (76.20mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 409
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2040A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2040B BLACK
ในสต็อก: 449
3" PRE-CRIMP A2040G GREEN
ในสต็อก: 678
3" PRE-CRIMP A2040L BLUE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2040N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040R RED
4" PRE-CRIMP A2040R RED
ในสต็อก: 10
5" PRE-CRIMP A2040R RED
6" PRE-CRIMP A2040R RED
ในสต็อก: 350
8" PRE-CRIMP A2040R RED