0430300001-03-R2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-03-R2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-03-R2-D
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2016R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
3.00" (76.20mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 660
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 360
3" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016L BLUE
3" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016R RED
4" PRE-CRIMP A2016R RED
5" PRE-CRIMP A2016R RED
6" PRE-CRIMP A2016R RED
8" PRE-CRIMP A2016R RED