0430300001-03-Y2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-03-Y2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-03-Y2
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีเหลือง
ความยาว
3.00" (76.20mm)
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 110
3" PRE-CRIMP A2016L BLUE
3" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
4" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
5" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
6" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
8" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW