0430300001-10-G2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-10-G2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-10-G2
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP A2016G GREEN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีเขียว
ความยาว
10.0" (254.0mm)
สีอื่น
10" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 980
10" PRE-CRIMP A2016L BLUE
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2016N BROWN
10" PRE-CRIMP A2016R RED
ในสต็อก: 726
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016G GREEN
3" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 110
4" PRE-CRIMP A2016G GREEN
5" PRE-CRIMP A2016G GREEN
6" PRE-CRIMP A2016G GREEN