0430300001-12-S2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-12-S2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-12-S2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016S SLATE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเทาอมฟ้า 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีเทาอมฟ้า
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 902
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 860
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016S SLATE
3" PRE-CRIMP A2016S SLATE
4" PRE-CRIMP A2016S SLATE
5" PRE-CRIMP A2016S SLATE
6" PRE-CRIMP A2016S SLATE