0430300001-12-Y2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-12-Y2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-12-Y2-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีเหลือง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
40.0µin (1.02µm)
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 267
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 228
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
3" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
4" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
5" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW
6" PRE-CRIMP A2016Y YELLOW