0430300001-12-Y4-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-12-Y4-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-12-Y4-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015Y YELLOW
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีเหลือง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
40.0µin (1.02µm)
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 150
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 600
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015Y YELLOW
3" PRE-CRIMP A2015Y YELLOW
4" PRE-CRIMP A2015Y YELLOW
5" PRE-CRIMP A2015Y YELLOW
6" PRE-CRIMP A2015Y YELLOW