0430300002-03-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-03-R0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-03-R0
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2040R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 20 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีแดง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ความยาว
3.00" (76.20mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 9
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2040A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2040B BLACK
ในสต็อก: 9
3" PRE-CRIMP A2040G GREEN
ในสต็อก: 170
3" PRE-CRIMP A2040L BLUE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2040N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040R RED
4" PRE-CRIMP A2040R RED
5" PRE-CRIMP A2040R RED
6" PRE-CRIMP A2040R RED
ในสต็อก: 250
8" PRE-CRIMP A2040R RED