0430300002-03-R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-03-R2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-03-R2
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2016R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีแดง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ความยาว
3.00" (76.20mm)
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 140
3" PRE-CRIMP A2016L BLUE
3" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016R RED
4" PRE-CRIMP A2016R RED
5" PRE-CRIMP A2016R RED
6" PRE-CRIMP A2016R RED
8" PRE-CRIMP A2016R RED