0430300002-03-W4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-03-W4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-03-W4
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2015W WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีขาว
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ความยาว
3.00" (76.20mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 180
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 271
3" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 170
3" PRE-CRIMP A2015L BLUE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2015N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015W WHITE
4" PRE-CRIMP A2015W WHITE
5" PRE-CRIMP A2015W WHITE
6" PRE-CRIMP A2015W WHITE
ในสต็อก: 90
8" PRE-CRIMP A2015W WHITE