0430300002-12-B0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-12-B0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-12-B0
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2040B BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 20 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
12.0" (304.8mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 360
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2040A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040L BLUE
12" PRE-CRIMP A2040N BROWN
12" PRE-CRIMP A2040R RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040B BLACK
3" PRE-CRIMP A2040B BLACK
ในสต็อก: 9
4" PRE-CRIMP A2040B BLACK
5" PRE-CRIMP A2040B BLACK
6" PRE-CRIMP A2040B BLACK