0430300002-12-W2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-12-W2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-12-W2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016W WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีขาว
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 180
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 270
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016W WHITE
3" PRE-CRIMP A2016W WHITE
4" PRE-CRIMP A2016W WHITE
5" PRE-CRIMP A2016W WHITE
6" PRE-CRIMP A2016W WHITE