0430300003-12-V4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300003-12-V4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300003-12-V4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015V VIOLET
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีม่วง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีม่วง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
12.0" (304.8mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 369
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015V VIOLET
3" PRE-CRIMP A2015V VIOLET
4" PRE-CRIMP A2015V VIOLET
5" PRE-CRIMP A2015V VIOLET
6" PRE-CRIMP A2015V VIOLET