0430310001-12-A2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310001-12-A2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310001-12-A2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 22 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีส้ม
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
40.0µin (1.02µm)
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 156
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 50
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016R RED
ในสต็อก: 170
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
4" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
5" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
6" PRE-CRIMP A2016A ORANGE