0430310001-12-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310001-12-R0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310001-12-R0
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2040R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 20 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 210
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2040A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040B BLACK
ในสต็อก: 200
12" PRE-CRIMP A2040G GREEN
ในสต็อก: 7
12" PRE-CRIMP A2040L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040R RED
3" PRE-CRIMP A2040R RED
ในสต็อก: 90
4" PRE-CRIMP A2040R RED
5" PRE-CRIMP A2040R RED
6" PRE-CRIMP A2040R RED