0430310001-12-R4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310001-12-R4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310001-12-R4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 24 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
40.0µin (1.02µm)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 450
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015R RED
3" PRE-CRIMP A2015R RED
ในสต็อก: 20
4" PRE-CRIMP A2015R RED
ในสต็อก: 900
5" PRE-CRIMP A2015R RED
6" PRE-CRIMP A2015R RED