0430310002-12-B2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310002-12-B2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310002-12-B2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 22 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีดำ
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 250
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
12" PRE-CRIMP A2016R RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016B BLACK
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 365
4" PRE-CRIMP A2016B BLACK
5" PRE-CRIMP A2016B BLACK
6" PRE-CRIMP A2016B BLACK