0430310002-12-L4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310002-12-L4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310002-12-L4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 24 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีน้ำเงิน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 20
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
12" PRE-CRIMP A2015R RED
ในสต็อก: 10
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015L BLUE
3" PRE-CRIMP A2015L BLUE
4" PRE-CRIMP A2015L BLUE
5" PRE-CRIMP A2015L BLUE
6" PRE-CRIMP A2015L BLUE