0457501111-12-B9-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0457501111-12-B9-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0457501111-12-B9-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีดำ
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
12" PRE-CRIMP A2064 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 BLACK
3" PRE-CRIMP A2064 BLACK
4" PRE-CRIMP A2064 BLACK
5" PRE-CRIMP A2064 BLACK
6" PRE-CRIMP A2064 BLACK