0457501111-12-B9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0457501111-12-B9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0457501111-12-B9
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
100.0µin (2.54µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
12.0" (304.8mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
12" PRE-CRIMP A2064 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 BLACK
3" PRE-CRIMP A2064 BLACK
4" PRE-CRIMP A2064 BLACK
5" PRE-CRIMP A2064 BLACK
6" PRE-CRIMP A2064 BLACK