0460121141-10-L0-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0460121141-10-L0-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0460121141-10-L0-D
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP A2040 BLUE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 20 AWG สายจัมเปอร์ ขากับขา ดีบุก 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีน้ำเงิน
ปลายหน้าสัมผัส
ขากับขา
ความยาว
10.0" (254.0mm)
สีอื่น
10" PRE-CRIMP A2040 BLACK
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2040 BROWN
ในสต็อก: 0
10" PRE-CRIMP A2040 GREEN
10" PRE-CRIMP A2040 ORANGE
10" PRE-CRIMP A2040 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040 BLUE
3" PRE-CRIMP A2040 BLUE
4" PRE-CRIMP A2040 BLUE
5" PRE-CRIMP A2040 BLUE
6" PRE-CRIMP A2040 BLUE