0460121141-12-G9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0460121141-12-G9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0460121141-12-G9
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 18 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีเขียว
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
12" PRE-CRIMP A2064 RED
ในสต็อก: 80
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 GREEN
3" PRE-CRIMP A2064 GREEN
4" PRE-CRIMP A2064 GREEN
5" PRE-CRIMP A2064 GREEN
6" PRE-CRIMP A2064 GREEN