0460121141-12-W0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0460121141-12-W0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0460121141-12-W0
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2040 WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 20 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีขาว
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 70
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2040 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040 BROWN
12" PRE-CRIMP A2040 GREEN
12" PRE-CRIMP A2040 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040 WHITE
3" PRE-CRIMP A2040 WHITE
4" PRE-CRIMP A2040 WHITE
5" PRE-CRIMP A2040 WHITE
6" PRE-CRIMP A2040 WHITE