0500588000-12-R8-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500588000-12-R8-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500588000-12-R8-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP 1852 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 28 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
28 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
35.4µin (0.90µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
12.0" (304.8mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 313
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
12" PRE-CRIMP 1852 BLACK
ในสต็อก: 879
12" PRE-CRIMP 1852 BLUE
ในสต็อก: 409
12" PRE-CRIMP 1852 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP 1852 GREEN
ในสต็อก: 180
12" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
ในสต็อก: 0
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1852 RED
3" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 387
4" PRE-CRIMP 1852 RED
5" PRE-CRIMP 1852 RED
6" PRE-CRIMP 1852 RED