0500798000-05-R6-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500798000-05-R6-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500798000-05-R6-D
คำอธิบาย
5" PRE-CRIMP 1853 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 26 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 5.00" (127.00mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26 AWG
สี
สีแดง
ความยาว
5.00" (127.00mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 1,671
สีอื่น
5" PRE-CRIMP 1853 BLACK
ในสต็อก: 1630
5" PRE-CRIMP 1853 BLUE
ในสต็อก: 819
5" PRE-CRIMP 1853 BROWN
5" PRE-CRIMP 1853 GREEN
ในสต็อก: 170
5" PRE-CRIMP 1853 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1853 RED
ในสต็อก: 290
3" PRE-CRIMP 1853 RED
ในสต็อก: 36
4" PRE-CRIMP 1853 RED
ในสต็อก: 918
6" PRE-CRIMP 1853 RED
ในสต็อก: 799
8" PRE-CRIMP 1853 RED