0500798000-08-G8-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500798000-08-G8-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500798000-08-G8-D
คำอธิบาย
8" PRE-CRIMP 1852 GREEN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 28 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 8.00" (203.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
28 AWG
สี
สีเขียว
ความยาว
8.00" (203.20mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 390
สีอื่น
8" PRE-CRIMP 1852 BLACK
ในสต็อก: 324
8" PRE-CRIMP 1852 BLUE
ในสต็อก: 10
8" PRE-CRIMP 1852 BROWN
ในสต็อก: 0
8" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
ในสต็อก: 0
8" PRE-CRIMP 1852 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1852 GREEN
3" PRE-CRIMP 1852 GREEN
ในสต็อก: 306
4" PRE-CRIMP 1852 GREEN
5" PRE-CRIMP 1852 GREEN
6" PRE-CRIMP 1852 GREEN