0500798000-12-W6-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500798000-12-W6-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500798000-12-W6-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP 1853 WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 26 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26 AWG
สี
สีขาว
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 926
สีอื่น
12" PRE-CRIMP 1853 BLACK
ในสต็อก: 1163
12" PRE-CRIMP 1853 BLUE
ในสต็อก: 79
12" PRE-CRIMP 1853 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP 1853 GREEN
12" PRE-CRIMP 1853 ORANGE
ในสต็อก: 928
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1853 WHITE
3" PRE-CRIMP 1853 WHITE
4" PRE-CRIMP 1853 WHITE
ในสต็อก: 323
5" PRE-CRIMP 1853 WHITE
ในสต็อก: 275
6" PRE-CRIMP 1853 WHITE