0502128000-08-S4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0502128000-08-S4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0502128000-08-S4
คำอธิบาย
8" PRE-CRIMP 1854 SL001 SLATE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเทาอมฟ้า 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 8.00" (203.20mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
0502128000-08-S4 รุ่น
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีเทาอมฟ้า
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของแถว
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนตัวนำ
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
8.00" (203.20mm)