0502128000-10-R6-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0502128000-10-R6-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0502128000-10-R6-D
คำอธิบาย
10" PRE-CRIMP 3049 RD001 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 26 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 10.0" (254.0mm)
โมเดล EDA/CAD
0502128000-10-R6-D รุ่น
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
10.0" (254.0mm)