0502128000-12-R4-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0502128000-12-R4-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0502128000-12-R4-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP 1854 RD001 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
โมเดล EDA/CAD
0502128000-12-R4-D รุ่น
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)